Cisco WS-C2960S-24TD-L

Cisco-WS-C2960S-24TD-L

Cisco Catalyst 2960S-24TD-L Layer 2, 24 Port x 10/100/1000 – 2 x 10G SFP+ – LAN Base – Managed

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L , dòng sản phẩm Switch Layer 2 nổi bật với thiết kế 24 Port Gigabit Ethernet tốc độ 10/100/1000 Mbps, 2 x 10G Port SFP Uplink với mỗi kết nối đều có một cổng hoạt động ở tại một thời điểm tạo lên sự linh hoạt cho đường truyền với các kết nối mạng đồng và mạng quang. Cisco FlexStack cho phép các thiết bị chuyển mạch có thể xếp chồng lên nhau và hình ảnh trên mạng LAN cơ sở làm cho mô hình này trở nên dễ dàng sử dụng.

Cisco-WS-C2960S-24TD-L
Cisco Catalyst 2960S-24TD-L Layer 2, 24 Port x 10/100/1000 – 2 x 10G SFP+ – LAN Base – Managed

Cisco WS-C2960S-24TD-L, Switch Cisco C2960-S chính hãng có kích thước 1U thuộc loại Switch chuyên dụng dùng để lắp rack server. Bên cạnh đó với các tính năng nổi bật, Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L có thể kết hợp với các loại phụ kiện như: C2960S-STACK, GLC-LH-SM, GLC-SX-MMD, CAB-CONSOLE-RJ45

Đặc điểm nổi bật của Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L

-24 Port Gigabit Ethernet 10/100/1000 Mbps
-2 x 10G SPF + Uplink
-Xếp chồng với FlexStack
-Hình ảnh trên mạng LAN

Thông số kỹ thuật Switch Cisco Catalyst WS-C2960S-24TD-L

– Mã sản phẩm: WS-C2960S-24PS-L
– Loại Enclosure: Tủ rack-mountable – 1U
– Bộ tính năng: Cơ sở LAN
– Giao diện Uplink: 2 x 10 Gigabit SFP + hoặc 2 x 1 Gigabit SFP +
– Cổng xuống: 24 cổng Ethernet 10/100/1000
– Khe cắm mở rộng: 1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Bảng xếp hàng
– Chuyển đổi công suất: 176 Gbps
– Hiệu suất chuyển tiếp (kích thước gói 64 byte): 65,5 Mpps
– DRAM: 128 MB
– Bộ nhớ flash: Flash 64 MB
– Kích thước: 44,5 x 38,6 x 4,5 cm
– Trọng lượng bao bì: 10.65 Kg

Chú thích mặt trước sản phẩm Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L

WS-C2960S-24TD-L
Mặt trước Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L

① Nut điêu chỉnh chê độ
② 24 cổng Ethernet 10/100/1000
③ Nút mô-đun SFP 1
④ Nút mô-đun SFP 2
⑤ Cổng quản lý Ethernet
⑥ Cổng điều khiển RJ45
⑦ Cổng USB mini-Type B (console)
⑧ Cổng USB loại A

Chú thích ở mặt sau của Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L

WS-C2960S-24TD-L
Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-24TD-L

①1 (tổng cộng) / 1 (miễn phí) x Bảng xếp hàng
③ Kết nối RPS
② Quạt hút
④ Đầu nối nguồn AC

Các phụ kiện đi kèm Cisco WS-C2960S-24TD-L

C2960S-STACK: Catalyst 2960S FlexStack Stack Module cho Base LAN
GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH
GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

Sở hữu những tính năng vượt trội Switch Catalyst Cisco WS-C2960S-24TD-L đang là sự lựa chọn hàng đầu với các doanh nghiệp hiện nay.

Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Cisco WS-C2960S-24TD-L
5 (100%) 2 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *