Cisco WS-C2960+48TC-S

WS-C2960+48TC-S

Cisco WS-C2960+48TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base

Thiết bị chuyển mạch mạng Switch Cisco C2960 Plus WS-C2960+48TC-S , Switch Layer 2 dòng C2960 được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Cisco WS-C2960+48TC-S cung cấp 48 cổng Fast Ethernet 10/100 Mbps Base-T với 02 Uplink Gigabit Ethernet T/SFP sử dụng với các loại cáp Singlmode hoặc Multimode và các chuẩn dây cáp mang jcat5, cat6
Dòng Switch WS-C2960+48TC-S tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp là giải pháp hưu ích với các doanh nghiệp.

Thông số kỹ thuật sản phẩm Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

– Hãng sản xuất: CISCO
– Model: WS-C2960-48TC-S
– Số cổng kết nối:
– 48 x RJ45
– 2 x RJ45(Gigabit Ethernet)
– Tốc độ truyền dữ liệu:
– 10/100Mbps
– 10/100/1000Mbps
– Tính sẵn sàng cao / Khả năng phục hồi
PVST, Broadcast Suppression, Unicast Suppression, Mulitcast Suppression, Spanning Tree, Portfast, Uplink Fast, Backbone Fast, 802.1s, 802.1w
– Tính năng quản lý
SPAN, CiscoView, Giao thức Khám phá Cisco (CDP), Giao thức Trunking ảo (VTP), Máy khách Telnet, BOOTP, TFTP, CiscoWorks, CWSI, RMON, SNMP, Phân cụm, Quản lý trên nền Web.
– Hiệu suất và khả năng mở rộng
– Chuyển tiếp băng thông 16 Gbps
– VLAN hoạt động tối đa 64
– ID VLAN có sẵn 4K
– Đơn vị truyền tối đa (MTU) – Gói L3 9000 byte
– Khung Jumbo – Khung Ethernet 9018 byte
– Tỷ giá chuyển tiếp 10.1
– Thông số kỹ thuật cơ khí và môi trường
– Kích thước (H x W x D) 1,73 x 17,70 x 9,52 inch / 4,4 x 45,0 x 24,2 cm
– Trọng lượng 8 Pounds / 3,6 kg
WS-C2960+48TC-S
Switch Cisco WS-C2960+48TC-S 48 Ports 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite
Trên đây là toàn bộ thông tin sản phẩm Switch Cisco Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base phân phối bởi ciscoproduct chính hãng đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.
Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi qua các Hotline trên Website để đặt hàng và được tư vấn tốt nhất các giải pháp về sản phẩm.
Cisco WS-C2960+48TC-S
5 (100%) 2 đánh giá

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *